2020/02/27  08:21  Pag-alis
1
08:30 - 08:45
15min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
2
08:25 - 08:45
20min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  1. 1
    08:30 - 08:45
    15min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    08:30 Alexanderplatz
    S3
    Patungong Spandau 
    (4min
    08:34 08:40 Friedrichstr.
    U6
    Patungong Alt-Tegel 
    (5min
    08:45 Reinickendorfer Str.
  2. 2
    08:25 - 08:45
    20min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    08:25 Alexanderplatz
    U2
    Patungong Ruhleben 
    (9min
    08:34 08:37 Stadtmitte
    U6
    Patungong Alt-Tegel 
    (8min
    08:45 Reinickendorfer Str.
cntlog