1
14:15 - 14:58
43min
Bilang ng mga paglilipat: 0
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
2
14:21 - 15:04
43min
Bilang ng mga paglilipat: 0
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
3
14:27 - 15:10
43min
Bilang ng mga paglilipat: 0
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  1. 1
    14:15 - 14:58
    43min
    Bilang ng mga paglilipat: 0
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    14:15 汉口火车站 Hankou Railway Station
    武汉地铁2号线 Wuhan Metro Line 2
    Patungong 天河机场 Wuhan Tianhe International Airport
    (43min
    14:58 天河机场 Wuhan Tianhe International Airport
  2. 2
    14:21 - 15:04
    43min
    Bilang ng mga paglilipat: 0
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    14:21 汉口火车站 Hankou Railway Station
    武汉地铁2号线 Wuhan Metro Line 2
    Patungong 天河机场 Wuhan Tianhe International Airport
    (43min
    15:04 天河机场 Wuhan Tianhe International Airport
  3. 3
    14:27 - 15:10
    43min
    Bilang ng mga paglilipat: 0
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    14:27 汉口火车站 Hankou Railway Station
    武汉地铁2号线 Wuhan Metro Line 2
    Patungong 天河机场 Wuhan Tianhe International Airport
    (43min
    15:10 天河机场 Wuhan Tianhe International Airport
cntlog